SN74LS240DBR
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74LS240DBR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 5.25V 20SSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74LS240DBR
Hlutanúmer SN74LS240DBR Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUFFER INVERT 5.25V 20SSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 176168 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.75 V ~ 5.25 V Birgir Tæki Pakki 20-SSOP
Röð 74LS Pakki / tilfelli 20-SSOP (0.209", 5.30mm Width)
Output Tegund 3-State Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)
Fjöldi hluta 2 Fjöldi bita á Element 4
Uppsetningartegund Surface Mount Logic Type Buffer, Inverting
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type -
nákvæm lýsing Buffer, Inverting 2 Element 4 Bit per Element 3-State Output 20-SSOP Núverandi - Output High, Low 15mA, 24mA