SN74LS240DW
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74LS240DW
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 5.25V 20SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
25 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74LS240DW
Hlutanúmer SN74LS240DW Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUFFER INVERT 5.25V 20SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 113681 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.75 V ~ 5.25 V Birgir Tæki Pakki 20-SOIC
Röð 74LS Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-1650-5 Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)
Fjöldi hluta 2 Fjöldi bita á Element 4
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Buffer, Inverting 2 Element 4 Bit per Element 3-State Output 20-SOIC
Núverandi - Output High, Low 15mA, 24mA Grunneiningarnúmer 74LS240
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SN74LS240DWR
SN74LS240DWR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC BUFFER INVERT 5.25V 20SOIC