SN74LS240N
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74LS240N
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 5.25V 20DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
20 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74LS240N
Hlutanúmer SN74LS240N Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUFFER INVERT 5.25V 20DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 125336 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.75 V ~ 5.25 V Birgir Tæki Pakki 20-PDIP
Röð 74LS Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 20-DIP (0.300", 7.62mm) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-1651
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)
Fjöldi hluta 2 Fjöldi bita á Element 4
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Buffer, Inverting 2 Element 4 Bit per Element 3-State Output 20-PDIP
Núverandi - Output High, Low 15mA, 24mA Grunneiningarnúmer 74LS240
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SN74LS240DWG4
SN74LS240DWG4
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC BUFFER INVERT 5.25V 20SOIC
Á lager: 199360 pcs
Sækja:
RFQ
SN74LS241DW
SN74LS241DW
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC BUF NON-INVERT 5.25V 20SOIC
Á lager: 191016 pcs
Sækja:
RFQ
SN74LS240NG4
SN74LS240NG4
Lýsing: IC BUFFER INVERT 5.25V 20DIP