SN74LS240NG4
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74LS240NG4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 5.25V 20DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74LS240NG4
Hlutanúmer SN74LS240NG4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUFFER INVERT 5.25V 20DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 260319 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.75 V ~ 5.25 V Birgir Tæki Pakki 20-PDIP
Röð 74LS Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 20-DIP (0.300", 7.62mm) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn SN74LS240NE4
SN74LS240NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)
Fjöldi hluta 2 Fjöldi bita á Element 4
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Buffer, Inverting 2 Element 4 Bit per Element 3-State Output 20-PDIP
Núverandi - Output High, Low 15mA, 24mA Grunneiningarnúmer 74LS240