MASMBG110AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBG110AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG110AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 110V 177V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG110AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
164 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG110AE3
Hlutanúmer MASMBG110AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 110V 177V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15990 pcs Gögn MASMBG110AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 110V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 177V
Spenna - sundurliðun (mín) 122V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5253
1086-5253-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 3.4A Rýmd @ Tíðni -