MASMBG10CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBG10CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG10CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 10V 17V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG10CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG10CA
Hlutanúmer MASMBG10CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 10V 17V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11552 pcs Gögn MASMBG10CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 10V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 17V
Spenna - sundurliðun (mín) 11.1V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing
Önnur nöfn 1086-5250
1086-5250-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 35.3A