MASMLJ45A
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ45A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ45A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 45V 72.7V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ45A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
122 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ45A
Hlutanúmer MASMLJ45A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 45V 72.7V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 13025 pcs Gögn MASMLJ45A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 45V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 72.7V
Spenna - sundurliðun (mín) 50V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6488
1086-6488-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 41.2A Rýmd @ Tíðni -