MASMLJ48A
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ48A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ48A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 48V 77.4V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ48A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ48A
Hlutanúmer MASMLJ48A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 48V 77.4V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11247 pcs Gögn MASMLJ48A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 48V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 77.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 53.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6492
1086-6492-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 38.8A Rýmd @ Tíðni -