MASMLJ48AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ48AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ48AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 48V 77.4V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ48AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ48AE3
Hlutanúmer MASMLJ48AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 48V 77.4V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10497 pcs Gögn MASMLJ48AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 48V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 77.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 53.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6493
1086-6493-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 38.8A Rýmd @ Tíðni -