MASMLJ45CA
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ45CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ45CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 45V 72.7V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ45CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
114 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ45CA
Hlutanúmer MASMLJ45CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 45V 72.7V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11947 pcs Gögn MASMLJ45CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 45V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 72.7V
Spenna - sundurliðun (mín) 50V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-214AB Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 3000W (3kW)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 1086-6490
1086-6490-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 41.2A