LC4H-R4-AC240VS
PanasonicPanasonic
LC4H-R4-AC240VS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LC4H-R4-AC240VS
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing COUNTER LCD 4 CHAR 100-240V PNL
Gagnablöð: LC4H-R4-AC240VS.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 979 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 979 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LC4H-R4-AC240VS
Hlutanúmer LC4H-R4-AC240VS Framleiðandi Panasonic
Lýsing COUNTER LCD 4 CHAR 100-240V PNL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 979 pcs Gögn LC4H-R4-AC240VS.pdf
Þyngd - Spenna - Framboð 100 ~ 240VAC
Gerð Preset Tími snið -
Uppsagnarstíll Screw Terminal Röð LC4H
Endurstilla External, Front Panel Pallborðsmet Square - 45.00mm x 45.00mm
Output Tegund Relay Önnur nöfn 255-1219
LC4HR4AC240VS
Vinnuhitastig -10°C ~ 55°C Notkunarstilling Up, Down, Command, Individual, Quadrature
Fjöldi stafa á hverri röð 4, 4 Uppsetningartegund Panel Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type No Voltage Innrásarvörn IP66 - Dust Tight, Water Resistant
Skoða tegund LCD - Dual Color Characters, Backlight Sýna stafi - Hæð -
Count Rate 30Hz, 5kHz
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LC4H-R6-AC240V
LC4H-R6-AC240V
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: COUNTER LCD 6 CHAR 100-240V PNL
Á lager: 1013 pcs
Sækja: LC4H-R6-AC240V.pdf
RFQ
LC48
LC48
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 48V 85.5V DO202AA