LC4H-R4-AC24VS
PanasonicPanasonic
Panasonic
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LC4H-R4-AC24VS
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing COUNTER LCD 4 CHAR 24V PANEL MT
Gagnablöð: LC4H-R4-AC24VS.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 944 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 944 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LC4H-R4-AC24VS
Hlutanúmer LC4H-R4-AC24VS Framleiðandi Panasonic
Lýsing COUNTER LCD 4 CHAR 24V PANEL MT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 944 pcs Gögn LC4H-R4-AC24VS.pdf
Þyngd - Spenna - Framboð 24VAC
Gerð Batch, Tachometer, Totalizer Tími snið -
Uppsagnarstíll Screw Terminal Röð LC4H
Endurstilla External, Front Panel Pallborðsmet Square - 45.00mm x 45.00mm
Output Tegund Relay Vinnuhitastig -10°C ~ 55°C
Notkunarstilling Up, Down, Command, Individual, Quadrature Fjöldi stafa á hverri röð 4, 4
Uppsetningartegund Panel Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type No Voltage
Innrásarvörn IP66 - Dust Tight, Water Resistant Skoða tegund LCD - Dual Color Characters, Backlight
Sýna stafi - Hæð - Count Rate 30Hz, 5kHz
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LC4H-R4-AC24V
LC4H-R4-AC24V
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: COUNTER LCD 4 CHAR 24V PANEL MT