35MH747MEFC8X7
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35MH747MEFC8X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM RAD
Gagnablöð: 1.35MH747MEFC8X7.pdf2.35MH747MEFC8X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35MH747MEFC8X7
Hlutanúmer 35MH747MEFC8X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM RAD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 943360 pcs Gögn 1.35MH747MEFC8X7.pdf2.35MH747MEFC8X7.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð MH7 Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 47µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C Rýmd 47µF