35ML100MEFCT78X7.5
RubyconRubycon
35ML100MEFCT78X7.5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35ML100MEFCT78X7.5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 100UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35ML100MEFCT78X7.5.pdf2.35ML100MEFCT78X7.5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35ML100MEFCT78X7.5
Hlutanúmer 35ML100MEFCT78X7.5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 100UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 915860 pcs Gögn 1.35ML100MEFCT78X7.5.pdf2.35ML100MEFCT78X7.5.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð ML Ripple Núverandi @ Lágtíðni 125mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 150mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-3732-3
35ML100MEFCT78X7.5-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.335" (8.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 100µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 105°C Rýmd 100µF