35MH74R7M4X7
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35MH74R7M4X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM RAD
Gagnablöð: 1.35MH74R7M4X7.pdf2.35MH74R7M4X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35MH74R7M4X7
Hlutanúmer 35MH74R7M4X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM RAD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2230833 pcs Gögn 1.35MH74R7M4X7.pdf2.35MH74R7M4X7.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð MH7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 24mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 36mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.059" (1.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 4.7µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C Rýmd 4.7µF