BZW50-100
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-100 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-100
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 100V 228V R-6
Gagnablöð: BZW50-100.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-100
Hlutanúmer BZW50-100 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 100V 228V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 35524 pcs Gögn BZW50-100.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 100V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 228V
Spenna - sundurliðun (mín) 111V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki R-6
Röð BZW50, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 5000W (5kW) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli R6, Axial Önnur nöfn 497-12474-1
BZW50100
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 263A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 2300pF @ 1MHz
Grunneiningarnúmer BZW50 Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BZW06-85B R0G
BZW06-85B R0G
Framleiðendur: TSC (Taiwan Semiconductor)
Lýsing: TVS DIODE 85.5V 178V DO204AC
Á lager: 913738 pcs
Sækja: BZW06-85B R0G.pdf
RFQ
BZW06-85B
BZW06-85B
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 85.5V 178V DO15