BZW50-12B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-12B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-12B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 12V 28V R-6
Gagnablöð: BZW50-12B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
300 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-12B
Hlutanúmer BZW50-12B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 12V 28V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 50633 pcs Gögn BZW50-12B.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 12V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 28V
Spenna - sundurliðun (mín) 13.3V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki R-6 Röð BZW50, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 5000W (5kW)
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli R6, Axial
Önnur nöfn 497-12475-3
BZW50-12B-ND
BZW5012B
Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 2143A (2.143kA) (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 9250pF @ 1MHz Tvíátta rásir 1