BZW50-100B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-100B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-100B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 100V 228V R-6
Gagnablöð: BZW50-100B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-100B
Hlutanúmer BZW50-100B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 100V 228V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 34565 pcs Gögn BZW50-100B.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 100V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 228V
Spenna - sundurliðun (mín) 111V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki R-6 Röð BZW50, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 5000W (5kW)
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli R6, Axial
Önnur nöfn 497-12039-1 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 263A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 1150pF @ 1MHz Tvíátta rásir 1