BZW50-150B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-150B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-150B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 150V 343V R-6
Gagnablöð: BZW50-150B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
300 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-150B
Hlutanúmer BZW50-150B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 150V 343V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 42070 pcs Gögn BZW50-150B.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 150V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 343V
Spenna - sundurliðun (mín) 166V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki R-6 Röð BZW50, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 5000W (5kW)
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli R6, Axial
Önnur nöfn 497-12477-3
BZW50-150B-ND
BZW50150B
Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 175A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 850pF @ 1MHz Tvíátta rásir 1