BZW50-27RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-27RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-27RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 27V 62V R-6
Gagnablöð: BZW50-27RL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-27RL
Hlutanúmer BZW50-27RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 27V 62V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52193 pcs Gögn BZW50-27RL.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 27V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 62V
Spenna - sundurliðun (mín) 30V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki R-6
Röð BZW50, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 5000W (5kW) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli R6, Axial Önnur nöfn 497-12480-2
BZW50-27RL-ND
BZW5027RL
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 968A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 7000pF @ 1MHz