BZW50-27B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-27B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-27B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 27V 62V R-6
Gagnablöð: BZW50-27B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
300 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-27B
Hlutanúmer BZW50-27B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 27V 62V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 47124 pcs Gögn BZW50-27B.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 27V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 62V
Spenna - sundurliðun (mín) 30V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki R-6 Röð BZW50, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 5000W (5kW)
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli R6, Axial
Önnur nöfn 497-12040-3
BZW50-27B-ND
BZW5027B
Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 968A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 3500pF @ 1MHz Tvíátta rásir 1
Grunneiningarnúmer BZW50 Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BZW50-22B
BZW50-22B
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 22V 51V R-6
Á lager: 42549 pcs
Sækja: BZW50-22B.pdf
RFQ
BZW50-27RL
BZW50-27RL
Lýsing: TVS DIODE 27V 62V R-6
Á lager: 52193 pcs
Sækja: BZW50-27RL.pdf
RFQ
BZW50-27
BZW50-27
Lýsing: TVS DIODE 27V 62V R-6