BZW50-33B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-33B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-33B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 33V 76V R-6
Gagnablöð: BZW50-33B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
300 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-33B
Hlutanúmer BZW50-33B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 33V 76V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 45820 pcs Gögn BZW50-33B.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 33V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 76V
Spenna - sundurliðun (mín) 36.6V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki R-6 Röð BZW50, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 5000W (5kW)
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli R6, Axial
Önnur nöfn 497-12041-3
BZW50-33B-ND
BZW5033B
Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 789A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 2875pF @ 1MHz Tvíátta rásir 1