T835-600B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
T835-600B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T835-600B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V 8A DPAK
Gagnablöð: T835-600B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T835-600B
Hlutanúmer T835-600B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V 8A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 72913 pcs Gögn T835-600B.pdf
Spenna - Off State 600V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Alternistor - Snubberless Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð Snubberless™ Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-15808-5
T835-600B-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 8A Surface Mount DPAK Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 8A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 80A, 84A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 35mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 35mA Stillingar Single