T835-800B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
T835-800B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T835-800B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC ALTERNISTOR 800V 8A DPAK
Gagnablöð: 1.T835-800B.pdf2.T835-800B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T835-800B
Hlutanúmer T835-800B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC ALTERNISTOR 800V 8A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 80981 pcs Gögn 1.T835-800B.pdf2.T835-800B.pdf
Spenna - Off State 800V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Alternistor - Snubberless Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-17888
T835-800B-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Alternistor - Snubberless 800V 8A Surface Mount DPAK Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 8A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 80A, 84A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 50mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 50mA Stillingar Single
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
T835H-6G-TR
T835H-6G-TR
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TRIAC ALTERNISTOR 600V 8A D2PAK
Á lager: 70071 pcs
Sækja: T835H-6G-TR.pdf
RFQ
T835-600H
T835-600H
Lýsing: TRIAC ALTERNISTOR 600V 8A IPAK