T835-600H
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
T835-600H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T835-600H
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V 8A IPAK
Gagnablöð: T835-600H.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T835-600H
Hlutanúmer T835-600H Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V 8A IPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 60508 pcs Gögn T835-600H.pdf
Spenna - Off State 600V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Alternistor - Snubberless Birgir Tæki Pakki I-PAK
Röð Snubberless™ Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA Önnur nöfn 497-12716-5
T835-600H-ND
T835600H
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 8A Through Hole I-PAK Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 8A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 80A, 84A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 35mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 35mA Stillingar Single
Grunneiningarnúmer T8*
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
T835-600G
T835-600G
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TRIAC ALTERNISTOR 600V 8A D2PAK
Á lager: 59395 pcs
Sækja: T835-600G.pdf
RFQ
T835-800B
T835-800B
Lýsing: TRIAC ALTERNISTOR 800V 8A DPAK