T835-600G
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
T835-600G Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T835-600G
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V 8A D2PAK
Gagnablöð: T835-600G.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T835-600G
Hlutanúmer T835-600G Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V 8A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 59395 pcs Gögn T835-600G.pdf
Spenna - Off State 600V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Alternistor - Snubberless Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-8912-5
T835-600G-ND
T835600G
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 8A Surface Mount D2PAK Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 8A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 80A, 84A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 35mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 35mA Stillingar Single
Grunneiningarnúmer T8*
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
T835-600G-TR
T835-600G-TR
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TRIAC ALTERNISTOR 600V 8A D2PAK