TS420-600B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
TS420-600B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TS420-600B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing SCR 4A 200UA 600V DPAK
Gagnablöð: TS420-600B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TS420-600B
Hlutanúmer TS420-600B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing SCR 4A 200UA 600V DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 198414 pcs Gögn TS420-600B.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 1.6V Spenna - Off State 600V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 800mV Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð - SCR tegund Sensitive Gate
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
Önnur nöfn 497-14804-5
TS420-600B-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing SCR 600V 4A Sensitive Gate Surface Mount DPAK
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A Núverandi - á ríki (það (AV)) (hámark) 2.5A
Núverandi - Frá ríki (hámark) 5µA Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 33A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 5mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 200µA
Grunneiningarnúmer TS420
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TS420-600H
TS420-600H
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: SCR 4A 200UA 600V IPAK
Á lager: 72075 pcs
Sækja: TS420-600H.pdf
RFQ
TS420-400B-TR
TS420-400B-TR
Lýsing: IC SCR 4A 400V DPAK
Á lager: 256133 pcs
Sækja: TS420-400B-TR.pdf
RFQ
TS420-600B-TR
TS420-600B-TR
Lýsing: SCR 600V 8A DPAK