TS420-600H
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
TS420-600H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TS420-600H
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing SCR 4A 200UA 600V IPAK
Gagnablöð: TS420-600H.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TS420-600H
Hlutanúmer TS420-600H Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing SCR 4A 200UA 600V IPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 72075 pcs Gögn TS420-600H.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 1.6V Spenna - Off State 600V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 800mV Birgir Tæki Pakki I-PAK
Röð - SCR tegund Sensitive Gate
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA
Önnur nöfn 497-12728-5
TS420-600H-ND
TS420600H
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing SCR 600V 4A Sensitive Gate Through Hole I-PAK
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A Núverandi - á ríki (það (AV)) (hámark) 2.5A
Núverandi - Frá ríki (hámark) 5µA Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 33A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 5mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 200µA