TS420-600T
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
TS420-600T Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TS420-600T
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing SCR 4A 200UA 600V TO-220AB
Gagnablöð: TS420-600T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TS420-600T
Hlutanúmer TS420-600T Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing SCR 4A 200UA 600V TO-220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 67385 pcs Gögn TS420-600T.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 1.6V Spenna - Off State 600V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 800mV Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð - SCR tegund Sensitive Gate
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-3
Önnur nöfn 497-12729-5
TS420-600T-ND
TS420600T
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing SCR 600V 4A Sensitive Gate Through Hole TO-220AB
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A Núverandi - á ríki (það (AV)) (hámark) 2.5A
Núverandi - Frá ríki (hámark) 5µA Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 33A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 5mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 200µA