TS420-700T
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
TS420-700T Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TS420-700T
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing SCR 4A 700V TO-220AB
Gagnablöð: TS420-700T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TS420-700T
Hlutanúmer TS420-700T Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing SCR 4A 700V TO-220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 194894 pcs Gögn TS420-700T.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 1.6V Spenna - Off State 700V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 800mV Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð - SCR tegund Sensitive Gate
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-3
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing SCR 700V 4A Sensitive Gate Through Hole TO-220AB Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A
Núverandi - á ríki (það (AV)) (hámark) 2.5A Núverandi - Frá ríki (hámark) 5µA
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 33A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 5mA