LQ064V3DG01
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ064V3DG01
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 6.4" 640X480 VGA
Gagnablöð: LQ064V3DG01.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ064V3DG01
Hlutanúmer LQ064V3DG01 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 6.4" 640X480 VGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3842 pcs Gögn LQ064V3DG01.pdf
Skoða svæði 130.56mm W x 97.92mm H Snertiskjár -
Röð - Önnur nöfn 425-2488
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi Parallel, 18-Bit (RGB) Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 640 x 480 (VGA)
Dot Pitch 0.20mm W x 0.20mm H Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 6.4" (162.56mm)
nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 6.4" (162.56mm) 640 x 480 (VGA) Baklýsing CCFL