LQ057V3DG01
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ057V3DG01
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 5.7" 480X240 VGA
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ057V3DG01
Hlutanúmer LQ057V3DG01 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 5.7" 480X240 VGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5369 pcs Gögn
Skoða svæði 115.20mm W x 86.40mm H Snertiskjár -
Röð - Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi Parallel, 18-Bit (RGB)
Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB) Dot Size -
Punktapixlar 640 x 480 (VGA) Dot Pitch 0.18mm W x 0.18mm H
Skoða tegund TFT - Color Skjástilling Transmissive
Skurðarstærð ská 5.7" (144.78mm) nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 5.7" (144.78mm) 640 x 480 (VGA)