LQ064V3DG06
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
LQ064V3DG06 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ064V3DG06
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing TFT 6.4"LCD COLOR W/LED BCK LT
Gagnablöð: LQ064V3DG06.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ064V3DG06
Hlutanúmer LQ064V3DG06 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing TFT 6.4"LCD COLOR W/LED BCK LT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3991 pcs Gögn LQ064V3DG06.pdf
Skoða svæði 130.56mm W x 97.92mm H Snertiskjár -
Röð - Önnur nöfn 425-2861
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi Parallel, 18-Bit (RGB) Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 640 x 480 (VGA)
Dot Pitch 0.20mm W x 0.20mm H Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 6.4" (162.56mm)
nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 6.4" (162.56mm) 640 x 480 (VGA) Baklýsing LED - White