LQ057Q3DC02
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ057Q3DC02
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 5.7" 320X240 QVGA
Gagnablöð: LQ057Q3DC02.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Ástand á lager 373 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 373 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
20 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ057Q3DC02
Hlutanúmer LQ057Q3DC02 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 5.7" 320X240 QVGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 373 pcs Gögn LQ057Q3DC02.pdf
Skoða svæði 115.20mm W x 86.40mm H Snertiskjár -
Röð - Önnur nöfn 425-2487
Tengi Parallel, 18-Bit (RGB) Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 320 x 240 (QVGA)
Dot Pitch 0.36mm W x 0.36mm H Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 5.7" (144.78mm)
nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 5.7" (144.78mm) 320 x 240 (QVGA) Baklýsing CCFL