LQ085Y3DW01
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
LQ085Y3DW01 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ085Y3DW01
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing TFT 8.5"LCD COLOR W/LED BCK LT
Gagnablöð: LQ085Y3DW01.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 371 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 371 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
20 pcs
40 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ085Y3DW01
Hlutanúmer LQ085Y3DW01 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing TFT 8.5"LCD COLOR W/LED BCK LT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 371 pcs Gögn LQ085Y3DW01.pdf
Skoða svæði 184.80mm W x 110.88mm H Snertiskjár -
Röð - Önnur nöfn 425-2867
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi Parallel, 24-Bit (RGB) Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 800 x 480 (WVGA)
Dot Pitch 0.23mm W x 0.23mm H Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 8.5" (215.90mm)
nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 24-Bit (RGB) 8.5" (215.90mm) 800 x 480 (WVGA) Baklýsing LED - White