LQ084V3DG01
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ084V3DG01
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 8.4" VGA
Gagnablöð: LQ084V3DG01.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 233 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 233 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ084V3DG01
Hlutanúmer LQ084V3DG01 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 8.4" VGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 233 pcs Gögn LQ084V3DG01.pdf
Skoða svæði 170.88mm W x 128.16mm H Snertiskjár -
Röð - Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi Parallel, 18-Bit (RGB)
Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB) Dot Size -
Punktapixlar 640 x 480 (VGA) Dot Pitch 0.27mm W x 0.27mm H
Skoða tegund TFT - Color Skjástilling Transmissive
Skurðarstærð ská 8.4" (213.36mm) nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 8.4" (213.36mm) 640 x 480 (VGA)