PQ033EZ01ZZ
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ033EZ01ZZ
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 1A SC63
Gagnablöð: PQ033EZ01ZZ.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ033EZ01ZZ
Hlutanúmer PQ033EZ01ZZ Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 1A SC63 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2764 pcs Gögn PQ033EZ01ZZ.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 500mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 10V
Birgir Tæki Pakki SC-63 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) PSRR 60dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-1583-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 1A SC-63 Núverandi - Quiescent (IQ) 2mA
Núverandi - Output 1A Control Features Enable