BYT01-400
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYT01-400 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYT01-400
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 400V 1A DO15
Gagnablöð: BYT01-400.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
9000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYT01-400
Hlutanúmer BYT01-400 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 400V 1A DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1056023 pcs Gögn BYT01-400.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 1A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 400V
Birgir Tæki Pakki DO-15 Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 55ns
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial
Önnur nöfn 497-2446-3 Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 150°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
nákvæm lýsing Diode Standard 400V 1A Through Hole DO-15 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 20µA @ 400V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 1A Rafhlaða @ Vr, F -
Grunneiningarnúmer BYT01-400
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BYT12PI-1000
BYT12PI-1000
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: DIODE GEN PURP 1KV 12A TO220AC
Á lager: 35979 pcs
Sækja: BYT12PI-1000.pdf
RFQ
BYT01-400RL
BYT01-400RL
Lýsing: DIODE GEN PURP 400V 1A DO15