BYT01-400RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYT01-400RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYT01-400RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 400V 1A DO15
Gagnablöð: BYT01-400RL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYT01-400RL
Hlutanúmer BYT01-400RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 400V 1A DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 736662 pcs Gögn BYT01-400RL.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 1A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 400V
Birgir Tæki Pakki DO-15 Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 55ns
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial
Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 150°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Standard nákvæm lýsing Diode Standard 400V 1A Through Hole DO-15
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 20µA @ 400V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 1A