BYT03-400
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYT03-400 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYT03-400
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 400V 3A DO201AD
Gagnablöð: BYT03-400.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYT03-400
Hlutanúmer BYT03-400 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 400V 3A DO201AD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 412285 pcs Gögn BYT03-400.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 3A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 400V
Birgir Tæki Pakki DO-201AD Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 55ns
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli DO-201AD, Axial
Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Standard nákvæm lýsing Diode Standard 400V 3A Through Hole DO-201AD
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 20µA @ 400V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 3A