BZW50-150RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-150RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-150RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 150V 343V R-6
Gagnablöð: BZW50-150RL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-150RL
Hlutanúmer BZW50-150RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 150V 343V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 59582 pcs Gögn BZW50-150RL.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 150V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 343V
Spenna - sundurliðun (mín) 166V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki R-6
Röð BZW50, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 5000W (5kW) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli R6, Axial Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 175A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 1700pF @ 1MHz Grunneiningarnúmer BZW50