BZW50-180
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-180 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-180
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 180V 410V R-6
Gagnablöð: BZW50-180.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-180
Hlutanúmer BZW50-180 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 180V 410V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 37275 pcs Gögn BZW50-180.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 180V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 410V
Spenna - sundurliðun (mín) 200V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki R-6
Röð BZW50, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 5000W (5kW) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli R6, Axial Önnur nöfn 497-6628-1
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 146A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 1500pF @ 1MHz
Grunneiningarnúmer BZW50 Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BZW50-27B
BZW50-27B
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 27V 62V R-6
Á lager: 47124 pcs
Sækja: BZW50-27B.pdf
RFQ
BZW50-18
BZW50-18
Lýsing: TVS DIODE 18V 41.5V R-6
Á lager: 44608 pcs
Sækja: BZW50-18.pdf
RFQ
Lýsing: TVS DIODE 150V 343V R-6
Sækja: BZW50-150B.pdf
Lýsing: TVS DIODE 15V 35V R-6
BZW50-180B
BZW50-180B
Lýsing: TVS DIODE 180V 410V R-6
Sækja: BZW50-180B.pdf
Lýsing: TVS DIODE 22V 51V R-6
Lýsing: TVS DIODE 150VWM 343VC R6
Sækja: BZW50-150.pdf
BZW50-180RL
BZW50-180RL