BZW50-15B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-15B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-15B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 15V 35V R-6
Gagnablöð: BZW50-15B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
300 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-15B
Hlutanúmer BZW50-15B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 15V 35V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 41344 pcs Gögn BZW50-15B.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 15V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 35V
Spenna - sundurliðun (mín) 16.6V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki R-6 Röð BZW50, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 5000W (5kW)
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli R6, Axial
Önnur nöfn 497-12478-3
BZW50-15B-ND
BZW5015B
Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 1714A (1.714kA) (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 6750pF @ 1MHz Tvíátta rásir 1