BZW50-15RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-15RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-15RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 15V 35V R-6
Gagnablöð: BZW50-15RL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-15RL
Hlutanúmer BZW50-15RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 15V 35V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 70795 pcs Gögn BZW50-15RL.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 15V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 35V
Spenna - sundurliðun (mín) 16.6V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki R-6
Röð BZW50, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 5000W (5kW) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli R6, Axial Önnur nöfn 497-4189-2
BZW5015RL
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 1714A (1.714kA) (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 13500pF @ 1MHz
Grunneiningarnúmer BZW50 Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BZW50-150
BZW50-150
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 150VWM 343VC R6
Á lager: 28352 pcs
Sækja: BZW50-150.pdf
RFQ
Lýsing: TVS DIODE 15V 35V R-6